Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

6C-SFP-0310D - Modul quang 1.25Ghz, hỗ trợ DDM
6C-SFP-0310D - Modul quang 1.25Ghz, hỗ trợ DDM

6C-SFP-0310D - Modul quang 1.25Ghz, hỗ trợ DDM

Mã sản phẩm: 6C-SFP-0310D icttech.com.vn
Thương hiệu: Mikrotik
Tình trạng: Còn hàng

6C-SFP-0310D - Modul quang 1.25Ghz, hỗ trợ DDM

1₫

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả

Module quang Mikrotik 6C-SFP-0310D có thiết kế nhỏ gọn giúp tiết kiệm diện tích không gian làm việc, thân thiện với môi trường. Thiết bị này có vỏ làm bằng hợp kim chất lượng cao, rất cứng, tránh bị hỏng do va đập mạnh hay bị rơi từ trên cao xuống. Thiết bị n àyhoạt động ở nhiệt độ tối đa là + 70ºC và nhiệt độ tối thiểu là 0°C, vậy nên người dùng sẽ không phải lo lắng về thiết bị khi sử dụng nó trong môi trường quá nóng hoặc quá lạnh. Ngoài ra thiết bị đã đáp ứng nhu cầu sử dùng của người dùng về độ bền, thời gian sử dụng, tiện ích khi sử dụng,….

– SFP 2 sợi
– Modul quang 1.25Ghz
– Hỗ trợ DDM
– Chứng chỉ : CE, RoHs, FCC
– Bước sóng (nm): 1310
– Bảo hành : 12 tháng

Tính năng của Modul quang Router Mikrotik 6C-SFP-0310D

– Tốc độ dữ liệu kép 1.25Gbps / 1.063Gbps hoạt động.
– Bộ tách sóng quang PIN và laser 1310nm FP cho khả năng truyền 20km.
– Phù hợp với SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công.
– Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số: Hiệu chuẩn nội bộ hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài.
– Tương thích với SONET OC-24-LR-1.
– Tương thích với RoHS.
– Nguồn điện đơn +3.3V.
– Nhiệt độ trường hợp vận hành:
+ Tiêu chuẩn: 0 đến + 70 ° C;
+ Mở rộng: -40 đến + 85 ° C.

Các ứng dụng của Modul quang Mikrotik 6C-SFP-0310D

– Mạng Ethernet tốc độ cao.
– Kênh sợi quang.
– Chuyển sang giao diện Switch.
– Đã chuyển đổi các ứng dụng bảng nối đa năng.
– Giao diện Router / Server.
– Hệ thống truyền dẫn quang khác.

Thông số kĩ thuật của bộ Modul quang Mikrotik 6C-SFP-0310D

– P/N : 6C-SFP-0310D
– Bước sóng (nm): 1310
– Loại phương tiện: SMF.
– Tx Sens (DBM): -22.
– Đầu nối: LC.
– Phạm vi : 20km.
– Tốc độ dữ liệu: 1.25G.
– Nguồn: FP + PIN.
– Công suất Tx (DBM): -9 ~ -3.
– Thương hiệu : 6COM
– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ + 70ºC
– Với DDM
– Chứng chỉ : CE, RoHs, FCC

Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887