Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Mã sản phẩm: XPTN-9000-85-2GX4GT-VX icttech.com.vn
Thương hiệu: Đang cập nhật
Tình trạng: Còn hàng

2 cổng quang SFP 2.5GBase-X và 4 cổng LAN Gigabit 10/100/100-BaseGT hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả

Switch Công nghiệp hay còn gọi là Industrial Ethernet Switches, là các thiết bị chuyển mạch (bộ chia mạng) được thiết kế để hoạt động trong các điều kiện và môi trường khắc nghiệt, có tổng thời gian hoạt động dài hơn các dòng Switch Ethernet thông thường. Hiện nay, Scodeno đang nổi lên như nhà phân phối các sản phẩm Converter, Switch công nghiệp hàng đầu cùng mức giá cạnh tranh.

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX được thiết kế với 2 cổng quang SFP 2.5GBase-X và 4 cổng LAN Gigabit 10/100/100-BaseGT hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x giúp bạn có thể kết nối và quản lý được các thiết bị trong hệ thống và truyền tải thông tin đến văn phòng, phòng điều hành với khoảng cách 20km khi sử dụng cáp quang Singlemode thông qua Module SFP.

Vỏ hộp của Switch chia mạng công nghiêp Scodeno đều được thiết kế nhỏ gọn, các cổng kết nối và đèn báo được bố trí tại những nơi dễ thao tác. Thép dày là vật liệu được Scodeno sử dụng để làm lớp vỏ đạt tiêu chuẩn IP50 có khả năng chịu được va đập và những điều kiện khắc nghiệt. Nhiều lỗ tản nhiệt được bố trí 2 bên thành vỏ giúp cho thiết bị có thể hoạt động liên tục trong thời gian dài.

Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Switch cong nghiep Scodeno Xblue 6port có thể lắp đặt rất dễ dàng trên một DIN-Rail hoặc trong hộp phối quang.

Industrial Switch Managed Scodeno XPTN-9000-65-1GX2GT sử dụng nguồn điện đầu vào DC 12-58V. Sử dụng các vật liệu thân thiện với môi trường đạt tiêu chuẩn trong nước và quốc tế như RoHS,CCC,FCC, CE…

Thông số kỹ thuật của Switch công nghiệp Scodeno 6 cổng XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Provider Mode Ports

Fixed port

2*2.5GBase-X,4*10/100/1000 Base-T

Management Port

Support console

Power interface

Phoenix terminal, redundant dual power supply

LED Indicators

PWR,Link/ACT LED

Cable Type & Transmission Distance

Twisted-pair

0-100m(CAT5e,CAT6)

Monomode optical fiber

20/40/60/80/100KM

Multimode (optical) fiber

550m

Network Topology

Ring topology

Support

Star topology

Support

Bus topology

Support

Tree Topology

Support

Hybrid topology

Support

Electrical Specifications

Input voltage

DC12~58V

Total Power consumption

<10W

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Layer 2 Switching

Switching capacity

36G

Packet forwarding rate

26.78Mpps

MAC address table

16K

VLAN

Support 4K

Buffer

8M

Forwarding delay

<10us

MDX/MIDX

Support

Flow control

Support

Jumbo Frame

Support 10Kbytes

Spanning Tree

Support STP/RSTP/MSTP

Ring Protocol

Support ERPS

Link Aggregation

Support 12 group

Multicast

Support IGMP Snooping

Port Mirroring

Support

Storm Control

Support

Interface Counters

Support

QINQ

Support

802.1X

Support

MAC Authentication

Support

Port Isolation

Support

Dying gasp

Support

DHCP CLIENT

Support

PING/TRACEROUT

Support

DDM

Support

Convergence

ACL

Support ACL 500

Support IP standard ACL

Support MAC expand ACL

Support IP expand ACL

QOS

Support QoS re-marking, priority mapping

Support SP, WRR queue scheduling

Support engress rate-limited, egress rate-limit

Support Policy-based QoS

Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

Management

CLI

Support

Console

Support

Telnet

Support

WEB management

Support

SNMP

Support SNMPv1/v2c/v3

User Management

Support

System Log

Support

Configuration File Download/Upload

Support

Upgrade Firmware

Support

Switch cong nghiep Scodeno Xblue 6port

Environment

Operating temperature

-40℃~+75℃(The device is tested for 8 hours at temperatures in 85°C)

Storage temperature

-40℃~+85℃

Relative humidity

5%~95% (non-condensing)

Thermal methods

Fanless design

MTBF

100,000 hours

Mechanical Dimensions

Product size

143X104X65mm

Installation Method

DIN-rail

Weight

0.85KG

EMC & Ingress Protection

IP Level

IP50

Surge protection of Power

IEC 61000-4-5 Level X(10KV/10KV)(8/20us)

Surge protection of Ethernet port

IEC 61000-4-5 Level X(6KV/4KV)(10/700us)

RS

IEC 61000-4-3 Level 3(10V/m)

EFI

IEC 61000-4-4 Level 3(1V/2V)

CS

IEC 61000-4-6 Level 3(10V/m)

PFMF

IEC 61000-4-8 Level 4(30A/m)

DIP

IEC 61000-4-11 Level 3 (10V)

ESD

IEC 61000-4-2 Level 4(8K/15K)

Free fall

0.5m

Authentication

Authentication

CCC/CE/FCC/RoHS

Accessories

Accessories

Device, Terminals, Specification, Certificate

Adapter (Optional)

Optional Model

XPTN-9000-85-2GH4GP-VX

2*2.5Gbps SFP Port,4*10/100/1000Mbps RJ45 Port, PoE support 802.3af&at

XPTN-9000-85-2GX4GT-VX

2*1000Mbps SFP Port,4*10/100/1000Mbps RJ45 Port

XPTN-9000-85-2GX4GP-VX

2*1000Mbps SFP Port,4*10/100/1000Mbps RJ45 Port, PoE support 802.3af&at

Sản phẩm được bảo hành 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất.

Quý khách có nhu cầu tìm hiểu thông tin, kỹ thuật cũng như đặt mua sản phẩm Switch công nghiệp Managed Scodeno Xblue XPTN-9000-85-2GX4GT-VX vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887