Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SG1210P
Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SG1210P
Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SG1210P

Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SG1210P

Mã sản phẩm: TL-SG1210P icttech.com.vn
Thương hiệu: TP-Link
Tình trạng: Còn hàng

10-Port Gigabit Desktop Switch with 8-Port PoE+ PORT: 8× Gigabit PoE+ Ports, 1x Gigabit Non-PoE Port, 1× Gigabit SFP Slot SPEC: 802.3at/af, 63 W PoE Power, Desktop Steel Case FEATURE: Plug and Play

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả
  • 9 10/100/1000Mbps RJ45 ports, 1 Gigabit SFP port
  • With 8 PoE+ ports, transfers data and power on one single cable
  • Working with IEEE 802.3af/at compliant PDs, expands home and office network
  • 802.1p/DSCP QoS enable smooth latency-sensitive traffic
  • High PoE power budget with up to 30W for each PoE port and 63W for all PoE ports
  • Easy to use, with no configuration and installation needed
HARDWARE FEATURES
Interface 8 PoE+ 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
1 10/100/1000Mbps RJ45 Port
1 Gigabit SFP Slot
Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
1000BASE-X MMF, SMF
Fan Quantity Fanless
Physical Security Lock Yes
Power Supply External Power Adapter(Output: 53.5VDC / 1.31A)
Backup Bandwidth 20 Gbps
Packet Forwarding Rate 14.88 Mpps
PoE+ Ports(RJ45) Standard: 802.3at/802.3af compliant
PoE Ports: Port1- Port 8
PoE Power Budget: 63W
Mac Address Table 4K
Jumbo Frame 16 KB
Switching Capacity 20 Gbps
Dimensions ( W x D x H ) 209 × 126 × 26 mm
Max Power Consumption 7.11 W (220/50Hz. no PD connected)
78.13 W (220/50Hz. with 63W PD connected)
Max Heat Dissipation 24.25 BTU/h (no PD connected)
266.42 BTU/h (with 63W PD connected)
SOFTWARE FEATURES
Advanced Features Compatible With IEEE 802.3af/at Compliant PDs
EEE802.3x Flow Control
802.1p/DSCP QoS
IGMP Snooping
Transmission Method Store-And-Forward
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents TL-SG1210P, Power Adapter, Installation Guide
Environment Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F)
Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F)
Operating Humidity: 10% ~ 90% non-condensing
Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887