Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SL1226P
Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SL1226P
Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SL1226P
Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SL1226P
Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SL1226P

Thiết bị chuyển mạch (switch) TP-Link TL-SL1226P

Mã sản phẩm: TL-SL1226P icttech.com.vn
Thương hiệu: TP-Link
Tình trạng: Còn hàng

24-Port 10/100 Mbps + 2-Port Gigabit Rackmount Switch with 24-Port PoE+ PORT: 24× 10/100 Mbps PoE+ Ports, 2× Gigabit Non-PoE Ports, 2× Combo Gigabit SFP Slots SPEC: 802.3at/af, 250 W PoE Power, 1U 19-inch Rack-mountable Steel Case FEATURE: Extend Mode for 250m PoE Transmitting, Priority Mode for Port1-8, Isolation Mode, Plug and Play

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả
  • 24× PoE+ 10/100 Mbps RJ45 ports, 2× Gigabit RJ45 ports, and 2× combo Gigabit SFP slots
  • High PoE power budget with up to 30 W for each PoE port and 250 W for all PoE ports*
  • Up to 250 m data and power PoE transmission range under Extend Mode**, ideal for surveillance system
  • Priority Mode ensures high priority of ports 1–8 to guarantees the quality of sensitive applications like video monitor
  • Isolation Mode allows one-click client traffic separation for higher security and performance
  • Plug and play, with no configuration and installation needed
HARDWARE FEATURES
Interface
  • 24× PoE+ 10/100 Mbps RJ45 Ports
  • 2× 10/100/1000 Mbps RJ45 Ports
  • 2× Combo Gigabit SFP Slots
Network Media
  • 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • 100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • 1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
    EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
  • 1000BASE-X MMF, SMF
Fan Quantity 2 Fans
Physical Security Lock Yes
Power Supply 100-240 VAC, 50/60 Hz
Backup Bandwidth 8.8 Gbps
Packet Forwarding Rate 6.5472 Mpps
PoE+ Ports(RJ45)
  • Standard: 802.3at/802.3af compliant
  • PoE Ports: Port 1 – Port 24
  • PoE Power Budget: 250 W
Mac Address Table 8 K
Jumbo Frame 10 KB
Switching Capacity 8.8 Gbps
Dimensions ( W x D x H ) 17.3 × 7.1 × 1.7 in (440 × 180 × 44 mm)
Max Power Consumption 18.32 W (220/50 Hz. no PD connected)
294 W (220/50 Hz. with 250 W PD connected)
Max Heat Dissipation 62.47 BTU/h (no PD connected)
1002.54 BTU/h (with 250 W PD connected)
SOFTWARE FEATURES
Advanced Features
  • Compatible With IEEE 802.3at/af Compliant PDs
  • Extend Mode (Up to 250m PoE power supply and data transmission)
  • Priority Mode
  • Isolation Mode
  • PD Detection
  • Intelligent Power Supply
  • Mac Address Auto-Learning and Auto-Aging
  • IEEE802.3x Flow Control
Transmission Method Store-And-Forward
OTHERS
Certification CE, FCC, RoHS
Package Contents
  • TL-SL1226P
  • Power Cable
  • Installation Guide
  • Two mounting brackets and the fittings
Environment
  • Operating Temperature: 0–50 °C (32–122 °F)
  • Storage Temperature: -40–70 °C (-40–158 °F)
  • Operating Humidity: 10–90% non-condensing
  • Storage Humidity: 5–90% non-condensing

Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887