Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet FST-802S50

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet FST-802S50

Mã sản phẩm: FST-802S50 icttech.com.vn
Thương hiệu: Planet
Tình trạng: Còn hàng

Thiết bị chuyển đổi quang điện PLANET 10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 50KM

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả

Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S50

-10/100Base-TX to 100Base-FX (SC) Smart Media Converter - Single Mode 50 km.
-Tương thích với các chuẩn Ethernet IEEE 802.3, 10Base-T, IEEE 802.3u, 100Base-TX và 100Base-FX.
-Cung cấp một cổng 10/1000Base-TX với đầu nối RJ-45 và một cổng 100Base-FX với đầu nối ST/ SC/ WDM, hỗ trợ cả cáp quang đa mode và đơn mode.
-Đèn LED chỉ thị cho trạng thái chuyển đổi.
-Công nghệ chuyển mạch DIP cho lắp đặt cáp (HDX/ FDX), UTP (Auto-negotiation/ manual), tốc độ (10/100Mbps), chế độ duplex (chế độ Half/ full duplex), tính năng LLR (Khônng kích hoạt/ kích hoạt), tính năng LLCF (không kích hoạt/ kích hoạt).
-Tính năng Auto-MDI/ MDI-X tự động dò tìm trên cổng 10/100Base-TX.
cơ chế chuyển mạch gói Store-and-Forward.
Cơ chế Back-pressure, các chuẩn IEEE 802.3x theo cơ chế điều khiển luồng và truyền với tốc độ dây.
-Chuyển mạch với tính năng Link Loss Return (LLR) trên mỗi đường cáp quang giúp dễ dàng trong việc gỡ rối từ xa các kết nối mạng.
-Tính năng Link Loss Carry Forward (LLCF) hoạt động cùng với tính năng LLR trong việc chuẩn đoán trạng thái kết nối mạng.
-Có thể quản lý tập trung qua hệ thống Web Smart Media Converter Chassis.
-Có thể sử dụng như một thiết bị độc lập hoặc dùng khung chuyển đổi hỗ trợ lên tới 16 thiết bị chuyển đổi, cung cấp nguồn thuận tiện, làm tăng sự lựa chọn.
-Các chuẩn EMI tương thích với FCC, CE class B.

Đặc tính kỹ thuật Chuyển đổi Quang-Điện PLANET FST-802S50

Product 10/100Base-TX to 100Base-FX Smart Media Converter
Model FST-802S50
Hardware Specification
Standards IEEE 802.3 10Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX and 100Base-FX
Ports 1 10/100Base-TX port , 1 100Base-FX port
Fiber connector SC
Wavelength Deployment 1310nm (Transmit and Receive)
Cable 10Base-T: 2-pair Cat. 3,4,5 UTP cable, up to 100 meters
100Base-TX: 2-pair Cat. 5 UTP cable, up to 100 meters
100Base-FX: 50/ 125μm or 62.5/ 125μm multi-mode fiber cable, up to 2km. 9/ 125μm single-mode cable, provides long distance for 15/ 20/ 35/ 50km
Maximum Cable distance SM, 50km
LED indicator System: PWR
TP: LNK/ ACT, FDX/ COL, 100
FX: LNK/ ACT, FDX/ COL
DIP switch Fiber (HDX/ FDX), UTP (Auto-negotiation/ Manual), speed (10/100Mbps), duplex mode (Half/ Full duplex mode), LLR (Disable/ Enable), LLCF (Disable/ Enable)
Speed Ethernet: 10/20Mbps for half/ full-duplex
Fast Ethernet: 100/200Mbps for half/ full-duplex
Power input 5VDC/ 2A
Power consumption 6.2 Watts/ 21 BTU (maximum)
Dimension 81 x 94 x 26mm
Weight 0.22kg
Emission FCC Class B, CE mark
Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887