Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet GST-802S

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet GST-802S

Mã sản phẩm: GST-802S icttech.com.vn
Thương hiệu: Planet
Tình trạng: Còn hàng

Thiết bị chuyển đổi quang điện PLANET 10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Smart Gigabit Converter (Single Mode)

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả

Chuyển đổi Quang-điện PLANET GST-802S
10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Smart Gigabit Media Converter .
Để cung cấp giải pháp hoàn hảo, sử dụng dễ dàng cho các ứng dụng mạng cáp quang FTTx, tập đoàn PLANET giới thiệu một sản phẩm mới thiết bị chuyển đổi thông minh Smart Media Convert - dòng sản phẩm GST-802S chuyển đổi giữa hai chuẩn 10/100/1000Base-TX và 1000Base-LX, thiết bị có chức năng chuyển đổi thông minh và sử dụng được ngay mà không cần phải thiết lập gì thêm.
Mở rộng khoảng cách với hiệu năng cao và an toàn trong truyền thông mạng
Thiết bị chuyển đổi thông minh tốc độ Gigabit của PLANET – dòng sản phẩm GST-802S mở rộng khoảng cách truyền thông với hiệu năng cao ở tốc độ Gigabit sử dụng cáp quang. Dòng sản phẩm chuyển đổi thông minh GST-802S cung cấp sự chuyển đổi giữa hai giao diện 10/100/1000Base-T và 1000Base-LX (SC, SM) Smart Media Converter 10 mét, vì vậy các kiểu kết nối này thích hợp với các ứng dụng mạng cáp quang khác nhau.
Tăng cường tính năng quản lý thông minh
Dòng sản phẩm GST-802S cung cấp tính năng Auto MDI/MDI-X tự động dò tìm trên cổng TP và công nghệ chuyển mạch DIP để cấu hình các tính năng thông minh có sẵn trên thiết bị bao gồm tự động điều chỉnh / tự hỗ trợ cho giao diện quang và chức năng LLCF/LLR. Chức năng LLCF làm việc với chức năng LLR cho phép phát hiện các lỗi kết nối trong mạng. Ngoài ra, chức năng LLR có thể lập tức cảnh báo cho người quản trị các vấn đề liên kết và cung cấp giải pháp hiệu quả để giám sát toàn bộ mạng.
Cài đặt dễ dàng
Dòng sản phẩm GST-802S cho phép dễ dàng kết nối theo hai cách. Thiết bị chuyển đổi thông minh có thể sử dụng như một thiết bị độc lập khi cấp nguồn DC adapter hoặc sử dụng như module trình chiếu để kết hợp với một số thiết bị của PLANET như MC-1600MR/ MC-1600MR48 & MC-1610MR/ MC-1610MR48, đó là những bộ chuyển đổi thông minh sử dụng giao diện web với kích thước màn hình 19 inch/ quản lý 16 khe cắm. Khi dòng sản phẩm GST-802S làm việc với bộ chuyển đổi thông minh sử dụng giao diện web / chức năng quản lý, GST-802S cho phép quản lý và giám sát trạng thái của mạng thông qua cổng RS-232 và quản lý từ xa thông qua giao diện web.
Mô hình ứng dụng
Ứng dụng mạng cáp quang cho nhà cung cấp dịch vụ, cho doanh nghiệp, nhà và văn phòng nhỏ.
Thiết vị GST-802S của PLANET cung cấp công nghệ chuyển đổi cao cấp giữa hai giao diện 10/100/1000Basse-T và 1000Base-SX/LX để đáp ứng được các nhu cầu khác nhau như phát triển và mở rộng mạng hiện tại. Thiết bị GST-802S cung cấp nhiều tùy chọn ở các dạng kết nối cáp quang khác nhau cho các ứng dụng mạng khác nhau. Với nhiều tùy chọn như thế, thiết bị GST-802S làm việc rất linh hoạt như: Hoạt động độc lập hoặc cài đặt với bộ chuyển đổi trung tâm (được quản lý thông qua giao diện web) cho việc quản lý tập trung. Khi thiết bị làm việc với bộ chuyển đổi thông minh sử dụng giao diện web / chức năng quản lý, thiết bị GST-802S có thể lắp đặt nóng để giảm thời gian chết mạng. Thiết bị GST-802S là giải pháp hoàn hảo cho xây dựng giải pháp mạng sử dụng cáp quang của hộ gia đình - FTTH (Fiber To The Home), ở ngoài (ngoài đường) nối vào nhà vẫn sử dụng cáp đồng – FTTC (Fiber To The Curb), các tòa nhà – FTTB (Fiber To The Building) cho các nhà cung cấp dịch vụ, trường học và doanh nghiệp.
Đặc tính kỹ thuật

Model GST-802S
Hardware Specification
Standards IEEE 802.3, 10Base-T
IEEE 802.3u, 100Base-TX
IEEE 802.3ab, 1000Base-T
IEEE 802.3z, 1000Base-SX/LX
IEEE 802.3ah OAM
Ports 1 x 10/100/1000Base-T port,
1 x 1000Base-SX/LX port
Copper Interface RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Optic Interface GST-802S: SC
Optic Wavelength GST-802S: 1310nm
Launch Power (dBm) Max. GST-802S: -3 dBm
Launch Power (dBm) Min. GST-802S: -9.5 dBm
Receive Sensitivity GST-802S: -14.4 dBm
Maximum Input power GST-802S: -20 dBm
Speed Twisted-pair 10/20Mbps for Half / Full-Duplex
100/200Mbps for Half / Full Duplex
2000Mbps for Full-Duplex
Speed Fiber-optic 2000Mbps for Full-Duplex
Cable Twisted-pair 10Base-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100 m
100Base-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100 m
1000Base-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
LED Indicator PWR (Green)
TP: 1000, LINK/ACT
Fiber: LINK/ACT
DIP Switch Fiber (Auto-negotiation / Manual), LFP (Disable / Enable)
Power Consumption 3.1 Watts / 10BTU (maximum)
OAM TS-1000, IEEE 802.3ah terminal
Jumbo Frame size 9K
Power Input 5VDC/ 2A
Dimension 81 x 94 x 26 mm
Operating Environment Temperature: 0~50 Degree C; Humidity: 5~90% non-condensing
Storage Environment Temperature: -40~70 Degree C; Humidity: 5~90% non-condensing
Emissions FCC Class A, CE Class A
Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887