Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15

Mã sản phẩm: IFT-802TS15 icttech.com.vn
Thương hiệu: Planet
Tình trạng: Còn hàng

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15

Chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100BaseT và 100BaseX.
Tích hợp sẵn thu/phát quang Multimode, Single Mode.
Hỗ trợ Plug and Play.
Chuẩn công nghiệp, có thể gắn DIN-rail.
Vỏ bảo vệ kim loại chuẩn IP-30, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 độ C.
Nguồn điện: 12V DC đến 48V DC.

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15 là giải pháp mở rộng khoảng cách truyền thông với hiệu suất ổn định thông qua dây cáp quang, trong đó khoảng cách mở rộng có thể lên đến Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15 cung cấp khả năng chuyển đổi dữ liệu giữa mạng cáp đồng 10/100Base-TX và cáp quang 100Base-FX một cách hiệu quả,.

Converter quang PLANET IFT-80xT được trang bị đặc biệt với các thành phần bền và vỏ chắc chắn để hoạt động đáng tin cậy trong trong phạm vi nhiệt độ từ -40 đến 75 độ C các môi trường khắc nghiệt về điện, khí hậu . Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15 cung cấp khả năng từ trường cao, đột biến điện thường trong các nhà máy, tủ điều khiển giao thông trên vỉa hè.

Dòng sản phẩm converter quang PLANET IFT-80xT đi kèm với vỏ bảo vệ kim loại chuẩn IP-30 nhỏ gọn, hỗ trợ gắn thanh DIN, tích hợp bộ nguồn điện kép 12V DC đến 48V DC, độ ổn định cao.

Tính năng chính của Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet IFT-802TS15
Chuyển đổi quang điện tốc độ 10/100BaseT và 100BaseX.
Tích hợp sẵn thu/phát quang Multimode, Single Mode.
Hỗ trợ Plug and Play.
Chuẩn công nghiệp, có thể gắn DIN-rail.
Vỏ bảo vệ kim loại chuẩn IP-30, nhiệt độ hoạt động từ -40 đến 75 độ C.
Nguồn điện: 12V DC đến 48V DC.

Thông số kỹ thuật

HARDWARE SPECIFICATIONS
10/100Base-TX Port 1 RJ-45 auto-MDI / MDI-X port
100Base-FX Port IFT-802TS15: 1 SC interface
Fiber Port Type IFT-802TS15: SC / single-mode
Cable Distance IFT-802TS15: 15km
Optical Frequency IFT-802TS15: 1310nm
Launch Power (dBm) IFT-802TS15: 0Min
Receive Sensitivity (dBm) IFT-802TS15: -32
Maximum Input Power (dBm) IFT-802TS15: 0
Dimensions (W x D x H) 135 x 85 x 32 mm
Weight 430g
Installation DIN rail kit and wall mount ear
Maximum Frame Size 1522bytes packet size
Flow Control Back pressure for half duplex, IEEE 802.3x pause frame for full duplex
Enclosure IP-30 slim type metal case
LED Indicator System:
•Power 1 (Green)
•Power 2 (Green)
•Fault (Green)
1 x copper port:
•10/100 (Green)
•LNK/ACT (Green)
1 x 100FX port:
•100 (Green)
•LNK/ACT (Green)
Power Input 12 to 48V DC redundant power with polarity reverse protection function
Power Consumption 3 watts/ 10BTU (maximum)
Protection ESD (Ethernet): 6KV DC
Surge (Power): 6KV DC
Speed Twisted-pair:
•10/20Mbps for half / full-duplex
•100/200Mbps for half / full duplex
Fiber-optic:
•200Mbps for full-duplex
Network cables 10/100Base-TX:
•2-pair UTP Cat. 3, 4, 5 (100 meters, max.)
•EIA/TIA-568 100-ohm STP (100 meters, max.)
100Base-FX:
IFT-802TS15: Single-mode optical fiber 9/125μm (15km)
STANDARDS CONFORMANCE
Emissions FCC Class A, CE Class A
Standards Compliance IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-TX / 100Base-FX
IEEE 802.3x flow control and back pressure
Stability Testing IEC60068-2-32 (Free Fall)
IEC60068-2-27 (Shock)
IEC60068-2-6 (Vibration)
ENVIRONMENT
Operating Temperature -40~75 degrees C
Operating Humidity 5~95% non-condensing
Storage Temperature -40~85 degrees C
Storage Humidity 5~95% non-condensing
Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887