Evo Office Evo Office

Click chuột lên hình để phóng to

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet MTB-SR

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet MTB-SR

Mã sản phẩm: MTB-SR icttech.com.vn
Thương hiệu: Planet
Tình trạng: Còn hàng

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet MTB-SR

-Tuân theo Chuẩn IEEE 802.3ae 10 Gigabit Ethernet
-Cụm đầu nối RJ45 nhỏ gọn
Tuân thủ thỏa thuận đa nguồn SFP +
-Giao diện giám sát chẩn đoán SFF-8472 cho bộ thu phát quang
-Đối với khoảng cách liên kết sợi quang được thiết lập lên đến 300m trên cáp quang đa chế độ 50 / 125μm
-Đối với khoảng cách liên kết sợi quang được thiết lập lên đến 60km trên cáp quang đơn mode 9 / 125μm
-Tiết kiệm chi phí ở khoảng cách lên đến 30m trên cáp UTP
-10 Gigabit Ethernet qua cáp Cat6a / Cat7
-Cài đặt Plug and Play

Liên hệ

Chúng tôi cam kết

TRỢ GIÚP TƯ VẤN BÁN HÀNG

Hỗ trợ trực tuyến

KDPP Ms Trang:

KDPP Ms Thảo:

Hỗ trợ kỹ thuật:

Mô tả

Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet MTB-SR là mô-đun cáp quang được thiết kế để hoạt động với các sản phẩm PLANET có giao diện 10G SFP + cung cấp mạng Ethernet 10G hiệu suất cao cho các doanh nghiệp, viễn thông và ISP. Thiết bị này cũng có thể áp dụng tốt cho điện toán đám mây của trung tâm dữ liệu. MTB-SR có thể hoạt động đáng tin cậy trong môi trường nhiệt độ hoạt động khắc nghiệt, khắc nghiệt về điện và -40 đến 75 độ C.

Khả năng tương tác với thiết bị Ethernet cũ thông qua thương lượng tự động có ý nghĩa đặc biệt vì MTB-SR cho phép trung tâm dữ liệu mở rộng mà không phải trả thêm chi phí. Lợi ích bổ sung là nó cung cấp khả năng tương thích ngược với các mạng cũ bằng cách áp dụng công nghệ dựa trên tiêu chuẩn của đầu nối RJ45 quen thuộc.
Tính năng của Thiết bị chuyển đổi quang điện Media Converter Planet MTB-SR

-Tuân theo Chuẩn IEEE 802.3ae 10 Gigabit Ethernet
-Cụm đầu nối RJ45 nhỏ gọn
Tuân thủ thỏa thuận đa nguồn SFP +
-Giao diện giám sát chẩn đoán SFF-8472 cho bộ thu phát quang
-Đối với khoảng cách liên kết sợi quang được thiết lập lên đến 300m trên cáp quang đa chế độ 50 / 125μm
-Đối với khoảng cách liên kết sợi quang được thiết lập lên đến 60km trên cáp quang đơn mode 9 / 125μm
-Tiết kiệm chi phí ở khoảng cách lên đến 30m trên cáp UTP
-10 Gigabit Ethernet qua cáp Cat6a / Cat7
-Cài đặt Plug and Play

Thông số lỹ thuật

MTB-SR
Package SFP+
PHY Type IEEE 802.3ae 10 Gigabit Ethernet Standard
Fiber Type Multi-mode
Connector Dual LC/UPC
DDM Yes
Wavelength 850nm
Maximum Distance 300m
Operating Temperature 0~60 degrees C
Giới thiệu công ty ICTTECH

ICTTECH là doanh nghiệp chuyên phân phối, cung cấp thiết bị & các giải pháp, dịch vụ triển khai tích hợp mạng LAN-WAN-WIFI, hạ tầng điện nhẹ (ELV), hệ thống tổng đài điện thoại, hệ thống camera giám sát, các hệ thống máy chủ, mạng & bảo mật.

Sản phẩm đa dạng với nhiều chủng loại phong phú, từng sản phẩm thiết bị được mô tả tính năng, ứng dụng cụ thể, rõ ràng... giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy sản phẩm phù hợp nhu cầu của mình với chi phí thấp nhất.

Mang đến cho quý khách hàng sản phẩm chính hãng, mới 100%. Đúng xuất xứ và tiêu chuẩn của nhà sản xuất, giá tốt nhất thị trường. Cùng giải pháp hoàn hảo nhất cho hiệu quả cao khi sử dụng.

Đội ngũ kinh doanh, kỹ sư Công nghệ thông tin - Điện tử - Viễn thông giàu kinh nghiệm luôn sẵn sàng tư vấn, cung cấp các Giải pháp Công nghệ thông tin & Viễn thông hiệu quả và tiết kiệm chi phí nhất cho quý khách.

Đội ngũ nhân viên kỹ thuật trẻ được đào tạo chuyên môn tốt, nhiệt tình, tận tụy, phong cách phục vụ chuyên nghiệp sẽ làm Quý khách hài lòng.

ICTTECH chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến khách hàng, không ngừng cải tiến và hoàn thiện nhằm nâng cao chất lượng sản phẩm, dịch vụ tới khách hàng.

CÁM ƠN QUÝ KHÁCH ĐÃ QUAN TÂM & LUÔN ỦNG HỘ CỦA CHÚNG TÔI !

Zalo Zalo
Hotline Hotline
Khuyến mãi Khuyến mãi
  • Địa chỉ: T3 47 Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội
  • icon icon
    Đăng nhập
    Đăng ký
    Hotline: 0866.833.887